׺°˜`°º× Meet4Teen ׺°˜`°º×
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

׺°˜`°º× Meet4Teen ׺°˜`°º×

(¯`'•.¸(¯`'•.¸†~> movie,muzik,games and comics 4teen <~†¸.•'´¯)¸.•'´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bowmaster9x
Thần Gió
Thần Gió
bowmaster9x

Việt nam đồng : 145

Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3 _
Bài gửiTiêu đề: Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3   Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3 EmptyFri Jun 18, 2010 11:01 am

Khi cô bé bước vào quán đã thấy anh ngồi chờ từ bao giờ . Anh nhìn thấy cô và vẫy vẫy . Cô bé hôm nay cột tóc cao bằng chiếc dây cột có mặt 1 con gấu . Bao nhiêu tóc mái lòa xòa đc kẹp hết lên . Trông nó năng động hơn trong chiếc sơ mi trắng đơn giản , không có hoa văn hay dây dợ gì . Chiếc áo ôm sát người khiến cô càng có vẻ nhỏ nhắn hơn . Bên dưới là chiếc quần bò đen và đôi dép cao lấp lánh . Trông cô bé thật khác so với lần đầu tiên anh gặp , có thể do không make up, hoặc có thể do không thả tóc như mọi hôm . Dù sao như này trông cũng trẻ trung hơn .
Anh đang ngồi trên 1 chiếc ghế cao, cạnh chiếc bàn hình tròn cao có khi phải đến vai cô bé . Anh vuốt keo dựng ngược hết cả lên, vuốt từ 2 bên và dựng ở giữa , hình dáng giống như quả núi . Cô không biết đó là kiểu đầu gì , nhưng nó rất hợp với anh .

Hẳn là lão này hôm nay lại ko đội mbh đây . Đồ công dân thiếu ý thức !

Cô leo lên chiếc ghế bên cạnh anh . Trên chiếc bàn là 1 chai Buddelschiff loại nhỡ ,2 cái ly uống rượu chân dài , miệng loe, làm bằng thủy tinh và 1 số thứ linh tinh khác .

_ Trời đất cái lão ki bo này . Mua thì mua chai to to ra chứ . Chai bé thế này ai uống ai đừng.

_ Hnay 1 mình em uống thôi. Anh ko uống , còn đưa em về .... Uống hết chai này có mà say cả chấy í chứ ... To mồm ...

Cô bé nhấc chai rượu lên, nhòm nhòm . Trên chiếc chai thủy tinh không màu là hình con thuyền buồm . Chất rượu bên trong màu xanh .

_ A giống màu listerine nhà em ... hehe ... Nhưng mùi nó kinh lắm ... "30%" ... ôi giời , j chứ cỡ em cứ phải 5 chai này ....

_ Có bán cả cô đi cũng không mua nổi 5 chai đấy đâu .

_ Bán cả anh í _ Nó nhăn mặt .

_ Cứ uống hết đi , lại gọi thêm .... Gì chứ rượu ở đây thì không sợ thiếu ... Nhìn kia ... Đầy tủ kia kìa _ Anh hất mặt về phía cái tủ rượu .

" Nói cứ như rượu nhà mình thik lấy lúc nào thì lấy "_ Cô bé bĩu môi , nhưng chỉ nghĩ chứ không nói ra mồm.

Anh rót ra ly 1 chút , bảo cô uống từ từ thôi .

Cô bé có vẻ chẳng quan tâm đến lời dặn ấy , làm phát hết luôn chỗ anh vừa rót . Vừa uống vừa nhăn mặt.

Cái chất rượu chát và cay xè xốc hết cả lên mắt mũi làm cô bé chảy cả nước mắt.

_ Khiếp thật , cái thứ kinh khủng này , tại sao mọi người thik uống ....

Anh lại rót 1 ly vơi .

Nó dốc cả vào cổ họng . Rượu không qua lưỡi không thấy bị xốc lên mũi nữa ..

_ Uống thế này rồi lại phí rượu của tôi thôi .... _ Anh thở dài _ ... Biết thế mua chai quốc lủi đỡ tiếc ...

Nó im lặng không nói gì . Nhắm mắt lại và tận hưởng cái cảm giác của ly rượu thứ hai . 1 cảm giác nóng nóng nơi cổ họng .

_ Em đã chuẩn bị đến đâu rồi _ Anh hỏi .

_ Chuẩn bị cái gì cơ .

_ Cái việc chết của em í .

Vừa nói anh vừa rót cho nó 1 ly nữa , nhiều hơn lúc nãy 1 chút . Nó lại dốc hết cả vào miệng .

_ Em dùng số tiền tiết kiệm của em, mua váy mới , áo mới , túi xách mới , và 1 đôi dép mới .... Đằng nào thì lên đó cũng chẳng cần tiền tiết kiệm nữa....

Cứ mỗi khi cô ngừng nói , anh lại rót vào ly cho cô bé .

_ ... Sau đó em đi làm tóc _ Cô đưa tay tóm lấy cái đuôi tóc và giơ ra như để anh xem cho kĩ hơn .

Mái tóc dài ngang lưng, nhuộm nâu , ánh đỏ, nổi gợn hơi xoăn xoăn .

_ ... Em muốn mình chết thật xinh đẹp ...

_ Bạn em bảo làm tóc xoăn trông già lắm.... Em định khi nào đủ già ... Em sẽ làm xoăn kiểu này ..... Nhưng em sẽ ko sống đc cho đến lúc đó ... Nên hôm đó em đã đi làm .... _ Nó nhìn ra xa , tay xoắn xoắn lấy cái đuôi tóc _ Em rất thik tóc xoăn như thế này , anh ạ ...

_ Uh , anh cũng thik , trông đẹp lắm .

Nó dốc hết 1 ly nữa . Lần này thì thật sự là nóng . Cổ họng nóng ran như có lửa đốt . Tuy vậy nó vẫn cảm thấy rất tỉnh táo , và anh lại rót .

_ Sau đó em trang điểm rất kĩ , rồi đến hiệu chụp ảnh . Và khi em nói bác chụp ảnh thờ cho cháu thì ông ấy giật bắn cả mình đánh rơi cả cái kính xuống đất ... Nó vỡ tan mất 1 bên mắt ... _ Nó cười khúc khích _ ... Chụp ảnh thờ thì có gì mà phải shock thế chứ ...

Anh thấy chẳng có gì buồn cười cả . Và anh lại im lặng . Rót .

Người nó bắt đầu nóng bừng lên , máu chảy rần rật . Có vẻ như mặt nó đang đỏ _ Nó đoán thế _ Vì thấy rất nóng ở mặt .

_ Sau đó em đến quán rượu và gặp anh ... Với 2000 còn lại trong người ....

_ Và em còn viết thư cho 1 số người nữa . 1 lá cho em trai em , 1 lá cho con bạn thân , 1 lá cho cậu bạn thân nhất ... Và 1 lá cho mẹ ... Em cũng định viết 1 lá cho bạn trai cũ của em ... Nhưng em đã không làm thế ... Đó là 1 sự trừng phạt .... Những bức thư ấy em vẫn cất ở trong tủ ..

_ ... Thôi nào ... Anh đừng nhìn em như thế ... Em biết anh nghĩ em ngớ ngẩn lắm ... Toàn làm những chuyện ngớ ngẩn ... Nhưng anh sẽ cần có thời gian để hiểu em ... Và em không hoàn toàn vô lí hết đâu ...

Nó lại dốc cạn 1 ly nữa và vẫn không ngừng thao thao bất tuyệt . Nó bắt đầu thấy trời đất vạn vật hơi quay quay 1 tí .

_ ... Em có cái lí của em , anh ạ .... Em không bị điên đâu ... Có thể mọi người nghĩ là em bị điên ... Nhưng em không trách mọi người ... Em sẽ chết ... Dù mọi người có hiểu đc hay không ...

_ ... Em sẽ cố gắng làm cho anh hiểu , boss ạ ... _ Nó cười và đưa cái ly đã cạn rượu.

Trời đất đã thực sự quay cuồng trong mắt nó . Nó nhảy xuống khỏi cái ghế và loạng choạng đi ra ngoài .
Anh đoán chắc cô bé đi vào Wc, nên anh không đi theo . Anh cứ ngồi đó , nhìn theo cái dáng đi xiêu vẹo đến buồn cười của cô nàng .Đứng vững trên đôi giày 10 phân có vẻ đã quá sức với cô bé . Thoáng 1 cái đã không thấy đâu nữa .

Quán rượu về tối bắt đầu đông dần . Chẳng có ai đi uống rượu từ sớm như 2 người , đương nhiên anh cũng biết thế , nhưng anh muốn cô bé phải về sớm .

Ko hiểu sao anh muốn chăm sóc và che chở cho cô bé . Ngày bé anh vẫn mong sẽ có 1 cô em gái nhỏ , để mà cưng chiều , và bây giờ dường như anh đã coi cô bé như người em gái tưởng tượng ấy .

Kia rồi . Cô em gái nhỏ đã về kia rồi . Vẫn cái dáng liêu xiêu lảo đảo ấy , nhưng bây giờ 2 chiếc dép đã đc xách trên tay , không còn đeo dưới chân nữa .

_ Hàng về đây rồi ... _ Cô phấn khởi .

Cạch . Đặt nguyên đôi dép trên bàn.

_ Giời ơi là giời . Cô làm cái trò gì thế này . Ghê quá đi mất . Bỏ ngay đôi dép của cô khỏi bàn của tôi đi .

_ Ấy chết em nhầm . Tay bên này mới đúng chứ ...

Đôi dép đc quăng xuống đất . Cạch . 1 bao thuốc và 1 cái bật lửa đc đặt vào chỗ ấy .

_ Hút thử cái cho biết _ Cô cười , đôi mắt cố mở to nhưng trông vẫn rất lim dim .

_ Mới mấy chén mà đã linh tinh rồi .. Về nhé ...

Thấy cô bé loay hoay vẫn chưa trèo lên cái ghế đc , anh bèn nhảy xuống và đỡ cô ấy lên.

_ Ơ này về là về thế nào . Đã say đâu mà về . Vẫn còn tỉnh lắm ... Nào ... Anh .... Uống _ Cô giơ cái ly trên đầu _ Vì hợp đồng của chúng ta .

_ Đã rót đâu mà uống .... Đưa cái li đây rót cho .... Mà thuốc với bật lửa đâu ra thế này ?

_ Em xin cái anh giai ở đằng kia kìa _ Nó lấy tay chỉ chỉ _ Anh ấy bảo hôn anh ấy 1 phát rồi anh ấy cho cả bao . Lúc đầu em chỉ xin 1 điếu thôi ...

_ Trời ạ ... Rồi thế nào nữa ...

_ Em hôn anh ấy hẳn 2 phát ... haha .... haha ... Mồm anh ấy khét lắm ... Toàn mùi thuốc lá thôi ... Hôn mà cứ như là chui đầu vào bếp than í ... haha ...

_ Cái con nhỏ này thật đúng là ....

_ ... Thế là anh giai cho luôn cái bật lửa .... Chứ anh nghĩ em tự đẻ ra cái bật lửa chắc... hiiiiiiiiiiii

Cô vụng về đưa điếu thuốc lên miệng .

_ Nào nào , châm lửa , châm lửa ... Đại ca , châm lửa đi....
...

Anh cầm cái bật lửa , bật cái tách , đưa lên đầu điếu thuốc cô bé đang cầm . Điếu thuốc bắt lửa bốc cháy nghi ngút . Cô bé có vẻ lúng túng khi cầm điếu thuốc trên tay . Nó chẳng có vẻ gì là hợp với cô .

Rít 1 hơi thật mạnh , đóm lửa trên đầu điếu thuốc cháy càng mạnh và càng đỏ rực , và sau cái hơi rất là dài đấy , điếu thuốc ngắn đi hẳn 1 đoạn .

Ho sặc sụa .

_ Khiếp quá cái thứ chết tiệt này .... Ko hiểu sao bọn đàn ông các anh lại thik ... Khét lẹt ra ... Cứ như là ngậm mồm vào cái ống bô xe máy ấy ...

Cô dúi mạnh điếu thuốc vào cái gạt tàn trước mặt khiến nó tắt ngúm .

_ Ko hút nữa... Chẳng ngon gì cả .... Uống rượu thôi.... Rượu này ngon đấy ... Nào nào .... Tiểu đệ đâu rồi .... Châm tửu , châm tửu đê ... Làm mới ăn chậm chạp như 1 con rùa ....

Cô lại dốc thêm 1 ly nữa . Chai rượu mạnh đã gần hết . Im lặng .

_ Em có dự định j chưa?

_ Em tính sau khi hết hợp đồng với anh ..._ Cô ngừng lại _ ... Rồi sau đó 1 vốc thuốc ngủ .... Xong .... Thế là hết ... Sau đó em sẽ để lại tất cả những bộ phận còn có thể dùng đc cho y học ... Để lại hết tất cả , anh ạ . Họ muốn lấy gì thì lấy .... Em đã viết trong thư rồi .... Đó là tất cả những gì em còn có thể đóng góp cho cái thế giới này , anh ạ ...

_ Em nợ thế giới này 1 cái mạng sống . Nó đã nuôi sống em đến ngày hôm nay .... Em nợ nó .... Và bây h em trả lại nó ... Trả lại nó tất cả .... Tất cả , anh ạ ....

Anh thở dài . Trong lòng anh 1 tâm trạng rất nặng nề ....

_ Tai sao em ko là 1 người bình thường đi .... Tại sao ko làm việc , và suy nghĩ như mọi người ..... Tại sao ko lấy chồng , đẻ con, tìm việc làm như những người khác ....

_ Em cũng từng mơ ước , anh ạ . Trong mơ em đẻ ra 3 đứa con... Có trai , có gái.... Em sẽ đặt 1 đứa là Cua , 1 đứa là Thỏ , 1 đứa là Mèo , anh ạ . Rồi em sẽ gọi chúng nó : " Cua ơi ..... Thỏ ơi ...... Mèo ơi ...... Về ăn cơm " ...
Nó cầm cái ly và lại làm 1 hơi nữa.

_ ... Nếu giả sử mà em vỡ kế hoạch anh ạ .... hờ hờ .... mà lại tòi ra 1 thằng cu nữa , anh ạ .... hờ hờ ... Thì em sẽ đặt tên nó là Khôi ..... haha ...

Anh quay sang nhìn nó , chả buồn lườm .

_ Tên là Khôi hay lăm anh ạ ... Rồi nó sẽ có răng khểnh giống anh ... Giống anh Đăng Khôi :X .... Con trai em sẽ tên là Khôi ..... Khôi ơi về ăn cơm .... Khôi ơi Khôi .... Về ăn cơm .... Khôi ơi .....

Cô bé gục xuống nơi 2 cánh tay đang chống xuống bàn . Nó nhắm mắt lại và ko nói j nữa . Bên cạnh là chai rượu rum cạn sạch ko còn đến 1 giọt .

Anh mông lung suy nghĩ về những gì cô bé đã nói .

" Cô bé ơi ... Cô bé ơi ... Cái gì đã khiến em thành thế này vậy ... "

Anh ngắm nhìn cô bé đang ngủ gục trên bàn , đôi mắt nhắm nghiền lại, nước mắt vẫn khẽ chảy làm nhòe hết cả mascara .

Cô bé có khuôn mặt tròn , bầu bĩnh . Đôi mắt 1 mí ko to lắm và nhất là khi cười thì híp hết cả lại . 1 cô bé ko xinh , với các nét rất bình thường , mũi tẹt , má phúng phính. Nhưng ở nó anh thấy có nét gì đó rất đáng yêu , nhất là khi cười , nụ cười híp hết cả mắt mũi của cô ấy làm người ta muốn cười theo ....

Phải vất vả lắm anh mới đỡ đc cô bé về đến nhà . Anh đặt cô ngồi xuống bục cửa , và bấm chuông . Cô bé vẫn ngủ ngon lành , cái đầu nghiêng nghiêng dựa vào tường , và thoáng cười . Có lẽ nó đang mơ 1 giấc mơ nào đó . Anh dựng xe đứng ở xa 1 chút , và quan sát . Anh muốn chắc chắn là cô bé ko xảy ra chuyện gì.

Cánh cửa mở , 1 người phụ nữ trung niên tầm hơn 40 bước ra , nhìn thấy cô bé , và dìu em vào trong nhà .

Bà ấy có 1 khuôn mặt buồn bã , và khắc khổ .

Trc khi đóng cửa lại bà còn ngó quanh xem có ai ko , chắc có ý tìm người đã đưa cô bé về nhà.

Anh đoán _ Đó là mẹ cô bé .

3 ngày sau

" Thế nào ? Uống rượu say nhũn cả người ra vui chứ hả ? " SMS từ Đăng Khôi .

" Chả vui j cả . Đau đầu . Khát nc . Mệt lắm . Chóng mặt . Về sau ko uống say như vậy nữa T______T "

" Vi phạm điều 4 khoản 2 . Nói trống không . Tối T7 rỗi không "

" Để làm gì?"

" Cảnh cáo nhắc nhở lần 2 "

" Em rỗi anh ạ . Anh hỏi làm gì thế hả anh zai thân yêu ơi "

" Tốt ! Tối T7 8h . Điều 2 khoản 4 "

" Vâng."

Có vẻ lễ phép hơn rồi đấy . Anh cười khi nhận đc tn của nó .

.........

8h tối thứ 7.

_ Này , đội mũ vào đi .

_ Bây giờ đi đâu hả anh ?

_ Ra đường quốc lộ .

_ Những người khác đâu hả anh?

_ Những người khác nào ?

_ Hả ... Sao anh bảo điều 2 khoản 4 ? ... Ko phải sẽ đi đua xe ah ...

_ Ah ... Kế hoạch có chút thay đổi ... Em nghe này ... Anh ko muốn việc này gây ra hậu quả nghiêm trọng . Anh sẽ cho em biết thế nào là bay với tốc độ 90km/h .... Nhưng sẽ ko có cuộc đua xe nào cả ... Chúng ta sẽ đến 1 con đường vắng ... Nếu xảy ra j đó chỉ có anh chết với em .... Em hiểu ko ...

_ Tại sao anh phải làm thế ? Tại sao anh phải làm tất cả điều này vì em ?

_ Vì anh muốn giúp em .

_ Vì thế mà anh sẵn sàng chết với em ah ?

_ Anh sẽ ko chết với em . Chắc chắn như thế . Mẹ anh đi coi bói về bảo anh sẽ thọ đến 90 đấy _ Anh cười hề hề .

_ Cảm ơn anh... Em cảm ơn anh .... _ Cô bé quàng tay ôm lấy anh từ đằng sau_... Em chẳng biết lấy gì để cảm ơn anh cả .

Anh ko biết sau lưng anh , có những giọt nc mắt vẫn đang chảy . Nó ko suy nghĩ thấu đáo đc như thế . Thật sự nó cũng ko muốn vì nó mà 1 ai bị thương cả .

Nó ngồi sau, dựa đầu vào lưng của anh . Lưng anh rộng và chắc chắn . Nó có thể nghe thấy cả tiếng hơi thở của anh, tiếng trái tim anh đang đập. 1 cảm giác yên ổn và an toàn . Ánh mắt nó lướt qua những ngôi nhà , những hàng cây , nhưng cửa hàng bên đường , tất cả , tất cả ... vụt qua rất nhanh trước mắt nó . Vạn vật nhuốm màu vàng của ánh đèn đường .

_ Này , làm cái gì mà im như thóc thế ? Ngủ gật đấy ah ...Dậy đi ... dậy đi... Ra đến đường cao tốc rồi đây này . Dậy mà bay đi _ Giọng anh rất nhí nhảnh.
Nó dụi mắt . Đúng là nó đã ngủ quên thật .

_ Thôi anh đưa đây em lái cho . Em biết lái xe rồi mà ...Em có bằng rồi _ Nó cố thuyết phục anh cho nó chạy xe.

_ Em mà lái thì làm sao anh thọ đc đến 90 _ Anh cười _ Ngồi im đấy , và thưởng thức đi ...

Vừa nói anh vừa rú ga thật mạnh , chiếc xe lao vút di , cô bé có cảm giác như mình sắp bị bắn ra ngoài đến nơi rồi . Cô ôm anh chặt hơn . Gió tới tấp quất vào mặt , thổi tung bay mái tóc dài màu nâu đỏ . Những cột đèn , nhữn ngôi nhà ven đường , rồi cây côi ... tất cả ... vùn vụt trôi lại đằng sau .... Anh vẫn giữ cho ga rú mạnh , và mỗi lần có 1 chiếc xe đi trước là nó thót hết cả tim . Xe máy , hoặc xe ô tô khách chạy liên tỉnh . Mỗi lần cảm giác như sắp đâm vào đít ô tô đến nơi rồi , chỉ còn cách chừng gang tấc nữa thôi , nhưng , bằng 1 phép màu nào đó , anh lại đưa đc chiếc xe lách sang 1 bên . Gió thổi mạnh quá , hay tại cái cách điều khiển xe máy liều lĩnh của anh làm nó lạnh cả người . Gió to đến nỗi nó còn ko kịp nghe đến tiếng những người đi xe máy đằng sau đang chửi tụi nó mẹ bọn điên này chạy xe như bọn ăn cướp vậy.

_ Anh ơi . Dừng lại đi ... Em chóng mặt quá .

_ Sao thế ? Mới có 80 mà ? ... Đã sợ rồi ah ...

_ Em chóng mặt lắm.... cho em xuống ...

......................

_ Khiếp ko ngờ em yếu thế . Đi 1 tí thế đã mệt rồi _ Anh vỗ vỗ vào cái lưng nó đang cúi xuống nôn thốc nôn tháo .

_ Chắc em bị say xe anh ạ .... Đi ô tô em cũng bị say thế mà ...

Mặt nó xanh lét ra như tàu lá , chầm chậm bước về phía chiếc xe đang dựng trên đường .

_ Thôi ... Chán quá .. Về vậy ... Tưởng cảm giác mạnh nó thế nào ...

Anh trèo lên và nổ máy xe , quay đầu theo hướng ngược lại. Nó thấy trong người rất mệt . Nó ko nói câu gì và anh cũng thế .

_ Ơ , đi về thôi chứ ... Anh đưa em đi đâu thế này ...

Chiếc xe dừng lại nơi 1 quán ăn nhỏ. Đó là 1 cái quán nhỏ tồi tàn ko có thậm chỉ cả biển hiệu , diện tích vẻn vẹn tầm 10m2 kê trong đó 3 cái bàn nhựa màu xanh , và 1 chông ghế nhựa cao ngang người .

Anh vẫy nó "Vào đây! "

Nó nhìn ra xung quanh . Ông bán hàng là 1 ông lão khá già , tóc bạc mất 1 nửa . Ông có hàm ria mép bạc trắng quặp vào trông rất thú vị . Tuy trời buổi tối có vẻ lạnh nhưng nó thấy ông mặc độc mỗi chiếc áo may ô trắng đã cũ , lưng áo đằng sau thủng mấy cái lỗ to , và dĩ nhiên, mặc cả quần nữa =.="

----------o0o----------

Nó đoán làm việc cạnh cái bếp lò nóng khiến việc mặc thêm 1 cái áo dài tay trở nên thừa .
Ông quấn 1 cái khăn to ở ngang hông và dường như nó là 1 cái tạp dề tự chế thì phải.
Ngược lại với bộ dạng nghèo khổ và thiếu thốn của mình, thái độ của ông tỏ ra rất yêu đời . Ông đang huýt sáo 1 giai điệu rất quen thuộc , nhưng nó ko nhớ là bài gì . Tay ông thoăn thoắt đảo đảo cái gì đó trên chảo .
_ Cho con 2 bát cháo bố ơi .
_ Ờ ờ …Xong ngay đây con trai …
_ Bố anh đấy ah ?
_ Uh , bố anh đấy.
_ Thôi đi đừng có mà lừa _ Nó cười .
_ Biết rồi còn hỏi bố anh đấy ah .
Bên cạnh ông già là 1 cái nồi to vật , vung đóng hờ , thò ra cán gỗ của 1 cái muôi to . Bên dưới chiếc bếp than lửa vẫn âm ỉ cháy.
Trong lúc ông già túi bụi múc múc quấy quấy , nó nhìn sang cái bàn nhỏ ở gần cửa có 1 đôi trai gái đang vừa ăn vừa trò chuyện.
_ Đây đây… Của con trai con gái đây… Ăn ngon miệng nhé …
_ Dạ _ 2 người nhìn nhau cười .
Anh bảo nó :
_ Ăn đi . Cháo ở đây ngon lắm .
Nó múc múc , rồi gật gật . Nó ngước lên thấy anh đang húp xì xụp, không cần cả thìa .
Nó định nghĩ câ j đó thật độc địa để trêu chọc anh nhưng rồi lại thôi .
_ Anh này , anh dễ thương lắm đấy …
Hehe … Lại chả dễ thương …
_ Em thấy anh vừa tốt này , vừa dễ thương, vừa hài hước, lại dịu dàng nữa …
Anh thôi xì xụp và nhìn nó . Nó cũng đang nhìn anh . Nhìn thẳng . Chắc lại có vấn đề j rồi , vì bình thường nó chẳng bao giờ khen khen kiêu như thế . Bình thường nó sẽ nói anh kiểu như ” Nhìn anh ăn ngon thật như lợn húp cám ấy ” .Đằng này ko những nó ko nói thế lại còn khen anh tốt này , dịu dàng này , dễ thương này …. Rõ là có vấn đề … Anh thấy quá đỗi ngạc nhiên . Chắc vừa nãy gió to quá .
_ …. Em thấy anh chẳng còn gì để chê cả . Vậy tại sao anh chưa có ny ?
_ Tại sao em nghĩ anh chưa có ny?
_ Nếu thế thì anh đã chẳng thừa hơi chở em đi khắp nơi , chẳng phải mất công soạn cái hợp đồng quái quỉ đó … chẳng còn thời gian mà quan tâm đến em , giúp em … Chẳng lẽ ny anh ko hay biết j ah ? Chẳng lẽ chị ấy ko biết j về em , về hợp đồng của chúng ta ?
_ Thế nếu cô ấy đang đi du học ở 1 nơi nào đó rất xa thì sao ? Ví dụ như là Hà Lan chẳng hạn ….
_ Ah ra thế … Vậy anh không để ý j đến cảm giác của chị ấy ah ? Anh ko thấy việc ngủ với em là có lỗi với chị ấy ah ? _ Nó tự nhiên quát lên và cảm thấy rất bực bội ở trong lòng .
Giọng của nó khiến cho ông bác, và đôi tình nhân kia ngơ ngác nhìn . Nó nhăn mặt và thấy xấu hổ vì sự bực bội vô lí của mình .
_ Ý em là _ Nó nói nhỏ _ cái điều 1 khoản 1 ấy … Anh ko thấy xấu hổ với chị ấy ah ?
_ Anh hiểu cô ấy . Cô ấy là người ko quan tâm đến nhưng thứ thuộc về vật chất , chỉ quan tâm đến những thứ thuộc tinh thần . Chỉ cần anh yêu cô ấy , yêu 1 mình cô ấy … Trong trái tim chỉ yêu mình cô ấy, như thế là đủ .
_ Nghĩa là anh có thể ngủ với những người khác ?
_ Uh , ngủ với những người khác … Chỉ cần anh ko hôn họ …. Cô ấy bảo chỉ đc phép hôn cô ấy … Tất cả nhưng nụ hôn của anh phải dành cho cô ấy … Cả cuộc đời này …
Nó nhớ lại . Đúng là anh chư hề hôn nó . Lúc trên giường cũng ko . Có cái gì đó …. Như là nhói đau ở trong lòng…
_ Chị ấy là người thế nào ?
Đó là cả 1 câu chuyện dài .
Cô ấy là 1 người con gái đẹp , rất đẹp , làn da trắng và mịn màng . Chiếc mũi nhỏ và cao, khuôn mặt thanh tú . Đôi mắt to , sáng , và thông minh. Dáng người đầy đặn và dong dỏng cao . Anh đưa cho nó xem tấm ảnh trong ví . ” Chị ấy đẹp thật đấy “
Cô ấy thông minh, hiền lành, dịu dàng ,gia đình gia giáo nề nếp . Nếu trên đời có 1 ai đó giống với thiên thần thì đó chính là cô ấy . Cô ấy ko cho anh làm chuyện đó và bảo sẽ dành nó cho anh lúc 2 đứa cưới nhau . Cô ấy bảo anh bỏ thuốc lá . Cô ấy cấm anh ko đc đua xe nữa . Cô ấy bảo anh ko đc dùng cần sa nữa , mặc dù nó ko gây nghiện . Cô ấy bảo có ngày anh sẽ phát điên vì thứ đó. Và anh đã dừng tất cả cá thứ đó . Ở bên 1 người hoàn hảo như cô ấy , anh bỗng nhiên thành thằng chả có j cả .
Anh học ko cao bằng cô ấy.
Anh cười những câu chuyện của cô ấy .
Anh làm những gì cô ấy bảo , ko làm những j cô ấy ko thik .
Bất cứ cái gì cô ấy noí anh đều thấy đúng và đều thực hiện theo .
Anh nhỏ bé và yếu đuối trc cô ấy . Cô ấy là Thánh Nữ , con anh chỉ là 1 nô lệ sẵn sàng chết vì cô ấy.
Khi cô ấy bảo sẽ đi du học, anh đã quì xuống , khóc , và xin cô ấy đừng đi.
Nhưng cô ấy vẫn cứ đi .
Anh bảo sẽ chết mất nếu sống thiêu cô ấy .
Cô ấy bảo anh sẽ ko chết …
Và đúng là anh đã ko chết thật.
Anh vẫn sống cho đến bây h , vẫn làm việc ngon lành , vẫn đú đởn rượu bia với bạn bè . mặc dù khi say anh vẫn khóc và gào thét tên cô ấy .
Cô ấy bảo anh đợi 5 năm nữa , rồi cô ấy sẽ quay về và bon anh sẽ hp với nhau suốt đời .
Và chỉ con 3 năm nữa thôi , 3 năm nữa thôi em ạ ….
Nó nhìn 2 bát cháo đã nguội ngắt . Bát của anh còn 1 nửa . Bát của nó gần như còn nguyên . Đôi trai gái đã về từ bao h .
Trên đường về nó chẳng nói gì , chỉ bảo ” Anh đừng hỏi nữa . Em mệt .”
Trong cõi lòng của nó cảm thấy đau đớn và tan nát .
Tại sao cô ấy có tất cả mọi thứ ?
Tại sao ông trời lại sinh ra 1 người như cô ấy để 1 người cũng là con gái như nó phải cảm thấy tủi thân đến thế này ……
Nó cảm thấy quá đỗi ghen tị . Vì cô ấy quá hoàn hảo .
Hay vì nó đã yêu anh rồi ….
…………….

ChuyenGiaChuiNhau
Admin
Admin
ChuyenGiaChuiNhau

Việt nam đồng : 26

Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3   Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3 EmptyFri Jun 18, 2010 11:18 pm

Thằng kia Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3 280323 post chuyện có nội dung lành mạnh nhưng làm người
khác tưởng là nôi dung đen tối
Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3 418528 . Close thôi

Anh ơi ! em muốn ngủ với anh (k phải truyện xxx, đọc cảm động fết) part 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang